ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel plate sheet ] การจับคู่ 211 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นเหล็กสแตนเลสที่มีความแข็งแรงสูงราคาต่ำ (304 321 316L 310S 904L) สำหรับอุตสาหกรรมอาหารและการก่อสร้าง
| วัสดุ: | 201 304 304L 316 316L 410 420 2205 316L 310S |
|---|---|
| พื้นที่: | No.1/2b/Ba/Hairline/ขัดเงา/กระจกเงา/8K/สี |
| รายละเอียด: | 1,000*2000 1220*2440 1500*3000 1500*3000 1500*6000 |
201 202 304 316 316l 321 310S 409 430 904l 304l Inox Plate 4x8 Ft แผ่นสแตนเลสสำหรับหุ้มผนัง
| วัสดุ: | 201 304 304L 316 316L 410 420 2205 316L 310S |
|---|---|
| พื้นที่: | No.1/2b/Ba/Hairline/ขัดเงา/กระจกเงา/8K/สี |
| รายละเอียด: | 1,000*2000 1220*2440 1500*3000 1500*3000 1500*6000 |
โลหะไร้สแตนเลสประเภท 316 430 คุณภาพสูง ใช้ในโรงแรมดาว ศูนย์การค้าและสถานที่อื่น ๆ
| วัสดุ: | 201 304 304L 316 316L 410 420 2205 316L 310S |
|---|---|
| พื้นที่: | No.1/2b/Ba/Hairline/ขัดเงา/กระจกเงา/8K/สี |
| รายละเอียด: | 1,000*2000 1220*2440 1500*3000 1500*3000 1500*6000 |
สังกะสี PPGL เหล็กม้วนเคลือบสีเคลือบแผ่นหลังคาเคลือบสีจุ่มร้อนZinc
| ชื่อ: | ม้วนสังกะสีสี / แผ่น / แผ่น |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
| ระดับ: | DX51D, DX52D, S350GD, S550GD |
เหล็กแผ่นเคลือบ PPGL เคลือบสี Aluzinc Color Coat 2000mm
| ชื่อ: | ขดลวดสังกะสีสีน้ำเงิน / แผ่น / แผ่น |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
| ระดับ: | DX51D, DX52D, S350GD, S550GD |
มินิ Spangle สังกะสีเคลือบ GI แผ่นม้วน DX5D DX52D DX53D
| ชื่อ: | Gl / เหล็กม้วนชุบสังกะสี / แถบ / แผ่น / Shell |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
| ระดับ: | DX51D, DX52D, S350GD, S550GD |
เหล็กม้วนเคลือบ PPGL เคลือบสี 0.4 มม. เคลือบสี
| ชื่อ: | ม้วนสังกะสีสีเขียว / แผ่น / แผ่น |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
| ระดับ: | DX51D, DX52D, S350GD, S550GD |
PPGL รีดเย็นม้วนเหล็กชุบสังกะสีเคลือบสี Ral เคลือบสีจุ่มร้อน Dx51d SGCC
| ชื่อ: | SPCC Spcd Spce DC01 DC02 DC03 DC04 St12 St13 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, AISI, DIN, BS, En |
| ระดับ: | Nm 400, Nm 450, Nm 500, Nm 550 |
275g / M2 GI แผ่นม้วน S250 S280 S320GD ม้วนเหล็กชุบสังกะสีเคลือบสี
| ชื่อ: | Gl / เหล็กม้วนชุบสังกะสี / แถบ / แผ่น / Shell |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
| ระดับ: | SGCC / Dx51d ASTM A653 |
S550GD เหล็กแผ่นฟิล์มพีวีซีแผ่นเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน 914 มม. แผ่นรีดร้อน
| ชื่อ: | ม้วน PPGI รีดร้อน |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
| ระดับ: | DX51D, DX52D, S350GD, S550GD |

