ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel plate sheet ] การจับคู่ 211 ผลิตภัณฑ์.
410 420 2B 2D สแตนเลสม้วนแถบโลหะตกแต่งรีดเย็นฮาร์ดแบน
| ชื่อ: | ม้วนสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, JIS, DIN, GB |
| ระดับ: | 201 202 304 304l 316 316l 430 |
ม้วนแผ่นเหล็กสแตนเลส ASTM JIS 200 มม. SUS 301 310 410 430
| วัสดุ: | 201 304 304L 316 316L 410 420 2205 316L 310S |
|---|---|
| พื้นผิว: | No.1/2B/BA/Hairline/Polished/Mirror/8K/Color |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 1000*2000 1220*2440 1500*3000 1500*3000 1500*6000 |
สแตนเลส สีสแตนเลส ผงเหล็ก ผู้ผลิต สีหลังคา สแตนเลส สีสแตนเลส สแตนเลส ผงคลื่น ทนทานต่อการกัดกร่อน
| การเคลือบสังกะสี: | 30-600ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | บริการตามความต้องการ |
| การบรรจุ: | บรรจุส่งออกสมุทรมาตรฐานหรือตามคำขอของลูกค้า |
SGS รับรองแผ่นโลหะไร้ขัด 201 304 316 409 0.2mm ปรับแต่ง
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF, EXW ฯลฯ |
|---|---|
| วัสดุ: | สเตนเลสสตีล |
| ปลายผิว: | 2B, BA, No.1, No.4, HL, 8K เป็นต้น |
สแตนเลส 4x8 ใบสําหรับสแตนเลส สแตนเลส ใบ Platting กระจก Etching สแตนเลส Plate สําหรับลิฟท์
| ปลายผิว: | 2B, BA, No.1, No.4, HL, 8K เป็นต้น |
|---|---|
| ประเภท: | แผ่นเพลท |
| ความกว้าง: | ตามที่ขอ |
AISI ASTM 2b Ba กระจกขัดเงา 201 202 301 304 304L แผ่นอลูมิเนียมเหล็กคาร์บอนสังกะสีแผ่นหลังคาสแตนเลส
| ชื่อ: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM,JIS, EN,GB |
| เกรด: | 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, L4 |
โปรไฟล์เหล็กคาร์บอนขนาด 6 มม. เกรดมารีนเกรด A36 เหล็กแผ่นรีดร้อน
| ชื่อ: | Dx51d Dx52D Dx53D แผ่นเหล็กคาร์บอนเกรดมารีน / ม้วน / แผ่น |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
| ระดับ: | Q195/Q235/Q235b/Q345/A36/SS400 |
คุณภาพสูง, มาตรฐานสูงและมีประหยัดแผ่นสแตนเลส -304 เกรดอาหาร - หลายสีสามารถเลือก
| วัสดุ: | ตามความต้องการ |
|---|---|
| พื้นที่: | No.1/2b/Ba/Hairline/ขัดเงา/กระจกเงา/8K/สี |
| รายละเอียด: | 1,000*2000 1220*2440 1500*3000 1500*3000 1500*6000 |
OEM ODM 6 มิลลิเมตร โลหะคาร์บอนเบาแผ่นเหล็ก 345B Q345C Q345DU
| ชื่อ: | แผ่นคาร์บอน/แผ่น |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, DIN, EN |
| เกรด: | A36 Q235 Q345 Q275 Q255 1020 |
600g / M2 Gi แผ่นเหล็กชุบสังกะสีชุบร้อน SGLCD SGLC490 SGLC570
| ชื่อ: | DX51D แผ่นเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, JIS, EN |
| ระดับ: | SGLCD/SGLC490/SGLC570 |

