ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel plate sheet ] การจับคู่ 211 ผลิตภัณฑ์.
201 J1 J2 J3 304 316 แผ่นสแตนเลส 0.2 มม. 0.5 มม. 1 มม. 2 มม. หนา 3 มม. เครื่องครัวแผ่นสแตนเลสเกรดอาหาร
| วัสดุ: | 201 304 304L 316 316L 410 420 2205 316L 310S |
|---|---|
| พื้นที่: | No.1/2b/Ba/Hairline/ขัดเงา/กระจกเงา/8K/สี |
| รายละเอียด: | 1,000*2000 1220*2440 1500*3000 1500*3000 1500*6000 |
แผ่นสแตนเลส ASTM คุณภาพสูง 304L 304 321 316L 310S 2205 430 แผ่นรีดเย็น / รีดร้อน / สแตนเลส
| วัสดุ: | 201 304 304L 316 316L 410 420 2205 316L 310S |
|---|---|
| พื้นผิว: | No.1/2B/BA/Hairline/Polished/Mirror/8K/Color |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 1000*2000 1220*2440 1500*3000 1500*3000 1500*6000 |
คุณภาพสูง ss แผ่น 4mm 8mm 12mm 18mm 20mm No.1 BA 4k 8k สำเร็จรูป 201 304 316L 316Ti 310S แผ่นสแตนเลสราคา
| วัสดุ: | 201 304 304L 316 316L 410 420 2205 316L 310S |
|---|---|
| พื้นที่: | No.1/2b/Ba/Hairline/ขัดเงา/กระจกเงา/8K/สี |
| รายละเอียด: | 1,000*2000 1220*2440 1500*3000 1500*3000 1500*6000 |
แผ่นเหล็กม้วน Galvalume Ppgl เคลือบสี 750 มม. สำหรับตกแต่ง
| ชื่อ: | ม้วนสังกะสีสี / แผ่น / แผ่น |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
| ระดับ: | DX51D, DX52D, S350GD, S550GD |
En สแตนดาร์ต Astm แอลูมิเนียมเพลต ความยาวตามความต้องการ 5083 5052 6061 7083
| ใบรับรอง: | ISO, SGS, BV ฯลฯ |
|---|---|
| แพ็คเกจ: | แพคเกจสมุทรส่งออกมาตรฐานหรือตามที่กำหนด บรรจุภัณฑ์ที่คุ้มค่ากับทะเลมาตรฐาน |
| ประเภท: | แผ่น ss แผ่น |
201 430 304 316 Ss แผ่นแผ่นหนา 10 มิลเมตร
| ความยาว: | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
แผ่นรีดเย็น 4K 8K กระจกสำเร็จรูปหนา 0.2-3 มม. พื้นผิวส่องแสงแผ่นสแตนเลสความแข็งแรงสูง
| ชื่อ: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, JIS, EN,GB |
| ระดับ: | 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, L4 |
แผ่นเหล็กรีดเย็นความหนา 0.3-3 มม. ASTM A240 เส้นผม BA 8K แผ่นสแตนเลสพื้นผิวสำหรับเครื่องครัว
| ชื่อ: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM,JIS, EN,GB |
| เกรด: | 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, L4 |
195 Q235 Q345 GI แผ่นม้วน 508mm-610mm แผ่นเคลือบสังกะสี
| ชื่อ: | G90 Gi แผ่น แผ่นเหล็กเคลือบสังกะสีเคลือบสังกะสี |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, JIS, EN, บิน |
| ระดับ: | SGCC/Sgcd/Dx51d/S350gd.. |
แผ่นเหล็กคาร์บอนขนาด 0.3 มม. 5 มม. ASTM A36 St37 St42
| ชื่อ: | แผ่นคาร์บอน/เพลท |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, DIN, EN |
| ระดับ: | A36 Q235 Q345 Q275 Q255 1020 |

