ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel plate sheet ] การจับคู่ 211 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นเหล็กสแตนเลส ASTM AISI 600mm 310S 317L 347 904L 321
| วัสดุ: | 201 304 304L 316 316L 410 420 2205 316L 310S |
|---|---|
| พื้นที่: | No.1/2b/Ba/Hairline/ขัดเงา/กระจกเงา/8K/สี |
| รายละเอียด: | 1,000*2000 1220*2440 1500*3000 1500*3000 1500*6000 |
ASTM AISI Ss 310 แผ่นเหล็กสแตนเลส 430 904L ทองแดงชุบสังกะสี
| ชื่อ: | แผ่นสแตนเลส 430 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
| ระดับ: | 430 |
BV รับรองแผ่นสแตนเลส 10mm 410 420J1 420J2 430 Acero ไม่กรด 304
| วัสดุ: | สเตนเลสสตีล |
|---|---|
| แพ็คเกจ: | แพคเกจสมุทรส่งออกมาตรฐานหรือตามที่กำหนด บรรจุภัณฑ์ที่คุ้มค่ากับทะเลมาตรฐาน |
| ปลายผิว: | 2B, BA, No.1, No.4, HL, 8K เป็นต้น |
โลหะโลหะที่เคลือบด้วยซินค NO 1 โลหะเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก Z275 26 Gauge
| ความยาว: | ปรับแต่ง |
|---|---|
| เทคโนโลยีการประมวลผล: | รีดเย็น, รีดร้อน ฯลฯ |
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, JIS, GB |
NO 4 ISO รับรองแผ่นเหล็กไร้ขัดเหล็ก 1 มม สําหรับอุตสาหกรรม
| เทคโนโลยีการประมวลผล: | รีดเย็น, รีดร้อน ฯลฯ |
|---|---|
| ความกว้าง: | ตามที่ขอ |
| ใบรับรอง: | ISO, SGS, BV ฯลฯ |
BA 20mm หนา 316 โหลดเหล็กไร้ขัด
| ใบรับรอง: | ISO, SGS, BV ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| ความกว้าง: | ตามที่ขอ |
Astm 0.5 มิลลิเมตร โพลตเหล็กไร้สแตนเลสม้วนเย็น สําหรับวิศวกรรม
| แพ็คเกจ: | แพคเกจสมุทรส่งออกมาตรฐานหรือตามที่กำหนด บรรจุภัณฑ์ที่คุ้มค่ากับทะเลมาตรฐาน |
|---|---|
| เทคโนโลยีการประมวลผล: | รีดเย็น, รีดร้อน ฯลฯ |
| ความหนา: | ตามที่ขอ |
310S 310Si2 โป้เหล็กไร้ขัดเหล็ก ทนต่ออุณหภูมิสูง
| ประเภท: | แผ่นเพลท |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1มม.-150มม |
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF, EXW ฯลฯ |
316 316L โป้แผ่นเหล็กไร้ขัด ความกว้าง 1000mm-3000mm FOB
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, L/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
| มาตรฐาน: | ASTM A240, JIS G4304, G4305, GB/T 4237, GB/T 8165 |
3000mm SS 304 316 สแตนเลส สาย Mesh รอบรู perforated ใบโลหะ
| ปลายผิว: | 2B, BA, No.1, No.4, HL, 8K เป็นต้น |
|---|---|
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF, EXW ฯลฯ |
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, JIS, GB |

