ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel plate sheet ] การจับคู่ 211 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นเหล็กสแตนเลสแฮร์ไลน์ขัดเงา 321 SS 2000mm สำหรับอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | แผ่นสแตนเลส 430 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
| เกรด: | 430 |
แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นแผ่นตกแต่ง 304 พื้นผิวสว่างสำหรับหุ้มผนัง
| วัสดุ: | 201 304 304L 316 316L 410 420 2205 316L 310S |
|---|---|
| พื้นที่: | No.1/2b/Ba/Hairline/ขัดเงา/กระจกเงา/8K/สี |
| รายละเอียด: | 1,000*2000 1220*2440 1500*3000 1500*3000 1500*6000 |
6 มิลลิเมตร 7 มิลลิเมตร 8 มิลลิเมตร โพลตเหล็กไร้สแตนเลสม้วนเย็น BA
| ปลายผิว: | 2B, BA, No.1, No.4, HL, 8K เป็นต้น |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, JIS, GB |
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
Gb สแตนเลสหนาแบบมาตรฐาน ขนาด 16 ขนาด 18 ขนาด 20 ขนาด 4x8 201 430 316 2b กระจก
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF, EXW ฯลฯ |
|---|---|
| ประเภท: | แผ่น ss แผ่น |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
201 202 แผ่นเพลทสแตนเลส 8K ม้วน รีดเย็น 10 มม
| ชื่อ: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, JIS, EN,GB |
| ระดับ: | 301L, 304, 301, 304l, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, L4 |
แผ่นเหล็กสแตนเลส SUS310 0.5 มม. ถึง 50 มม. ASTM JIS
| ชื่อ: | แผ่นสแตนเลส 310 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
| ระดับ: | 310 |
304 316 แผ่นเพลทสแตนเลสรีดเย็น 2B จบ 15มม
| ชื่อ: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM,JIS, EN,GB |
| ระดับ: | 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, L4 |
แผ่นเพล็กซ์สแตนเลสเพล็กซ์ 201 409 2000 มม. รีดเย็น
| ชื่อ: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, JIS, EN,GB |
| ระดับ: | 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, L4 |
AISI ASTM SUS แผ่นเหล็กสแตนเลส Ba 2b Hl 8K 201 321 สำหรับตกแต่ง
| วัสดุ: | 201 304 304L 316 316L 410 420 2205 316L 310S |
|---|---|
| พื้นที่: | No.1/2b/Ba/Hairline/ขัดเงา/กระจกเงา/8K/สี |
| รายละเอียด: | 1,000*2000 1220*2440 1500*3000 1500*3000 1500*6000 |
แผ่นเหล็กสแตนเลส ASTM AISI 100mm 310S 317L Hairline Polished
| วัสดุ: | 201 304 304L 316 316L 410 420 2205 316L 310S |
|---|---|
| พื้นที่: | No.1/2b/Ba/Hairline/ขัดเงา/กระจกเงา/8K/สี |
| รายละเอียด: | 1,000*2000 1220*2440 1500*3000 1500*3000 1500*6000 |

